43 kandidato na magtutunggali sa Provincial Positions, kilalanin

     Apat na put tatlo ang naghain ng kanilang kandidatura sa iba’t-ibang posisyon, sa limang araw na inilaan ng Commission On Elections o COMELEC noong October 12-16 para sa paghahain ng Certificate Of Candidacy o COC sa mga nagnanais na punuan ang labing anim na posisyon sa lalawigan ng Nueva Ecija.

LIST OF CANDIDATES WHO FILED THEIR COC

(NUEVA ECIJA)

 

PROVINCIAL GOVERNOR

  1. RODOLFO “RODY” ANTONINO –UNA/BALANE
  2. CZARINA “CHERRY” UMALI – LP

PROVINCIAL VICE GOVERNOR

  1. JOSE “HENY” BELLO – IND
  2. MELCHOR JOSON – UNA/BALANE
  3. GAY “GP” PADIERNOS – LP
  4. TOMAS “TOMMY” SOLEDAD – PDP-LABAN

FIRST DISTRICT

MEMBER, HOUSE OF REPRESENTATIVES

  1. JOSEFINA “JOSIE” JOSON – BALANE/UNA
  2. ESTRELLITA “GING” SUANSING – LP

SECOND DISTRICT

MEMBER, HOUSE OF REPRESENTATIVES

  1. JOSELITO “LITO” VIOLAGO – NP
  2. MICAELA “MIKKI” VIOLAGO – LP

THIRD DISTRICT

MEMBER, HOUSE OF REPRESENTATIVES

  1. GAUDENCIO “GODER” CASTRO – PARTIDO BAGONG MAHARLIKA
  2. AURELIO “OYIE” UMALI – LP
  3. ROSANNA “RIA” VERGARA – NPC

FOURTH DISTRICT

MEMBER, HOUSE OF REPRESENTATIVES

  1. MAGNOLIA “MEGAN” ANTONINO – UNA/BALANE
  2. VIRGILIO “GINTO” BOTE – IND
  3. MONTANO “BOY KERONG” CAYANAN – PARTIDO BAGONG MAHARLIKA
  4. NAPOLEON “POL” INTERIOR – LP

FIRST DISTRICT

MEMBER, SANGGUNIANG PANLALAWIGAN

  1. ROWELL BALANGUE – IND
  2. EDUARDO “REY” JOSON – BALANE/UNA
  3. ROMMEL PADILLA – BALANE
  4. BELINDA “BABY” PALILIO – LP
  5. ERIC SALAZAR – LP
  6. RAFAEL “RAPRAP” VILLANUEVA – BALANE/UNA

SECOND DISTRICT

MEMBER, SANGGUNIANG PANLALAWIGAN

  1. EDGARDO “ED” AGLIAM – LP
  2. CARLOS “CALOYLITO” CORDERO – UNA/BALANE
  3. TERESITA “TERI” DELIZO – IND
  4. JOEY FRANCISCO – NPC
  5. MARIO “WOWOWIN” ORTIZ – LP

THIRD DISTRICT

MEMBER, SANGGUNIANG PANLALAWIGAN

  1. JESUS “JESS” DIAZ – LP
  2. EDWARD JOSON – BALANE/UNA
  3. LYNN “JOY” MATEO – PARTIDO BAGONG MAHARLIKA
  4. JO-MARIO ANGELO “JOJO” MATIAS – NPC
  5. ARIEL “MABULA” SEVERINO – LP
  6. JAY VALINO – IND

FOURTH DISTRICT

MEMBER, SANGGUNIANG PANLALAWIGAN

  1. CHARLIE “BOY” ABERIN – IND
  2. MARK ANTHONY “EBOY” ESQUIVEL – LP
  3. LEONARDO “DOK” GONZALES – UNA/BALANE
  4. NAPOLEON “NAP” INTERIOR – LP
  5. FROILAN “PUROY” NAGAÑO – UNA/BALANE
  6. MERCY ORDONIO – PARTIDO BAGONG MAHARLIKA
  7. JOHN CARLO “JC” PATIAG – LP
  8. EDUARDO “EDDIE” TALPLACIDO – PARTIDO BAGONG MAHARLIKA
  9. ERIC UY – UNA/BALANE

Ayon sa COMELEC-Nueva Ecija, nirerepaso na ng kanilang opisina ang kabuuan at pinal na listahan ng mga botante para sa darating na 2016 elections.-Ulat ni Danira Gabriel


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *